Máy nung vòng bi BETEX BLF 205 – 12 kVA, ID Ø30mm, OD Ø850mm – HEATER400-BASIC-600V-US
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Hà Lan
Máy nung vòng bi BETEX BLF 205 – Schaeffler HEATER400-BASIC-600V-US, mã 4205610-C-US, thị trường US/CA 600V/50…60Hz. Công suất 12 kVA, ID Ø30mm, OD Ø850mm, phôi tối đa 150kg, Tmax 240°C.
SKU: 4205610-C-US
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Vui lòng liên hệ để được báo giá và tình trạng hàng.
Mô tả
Máy nung vòng bi BETEX BLF 205 (HEATER400-BASIC-600V-US)
Máy gia nhiệt cảm ứng tần thấp BETEX BLF 205 thuộc dòng Basic, dùng để gia nhiệt vòng bi, bạc đạn, bánh răng, ống dẫn theo nguyên lý cảm ứng điện từ. Biến thể này cấu hình 600V/50…60Hz cho thị trường US/CA (chứng nhận QPS).
Thông số kỹ thuật
  • Mã đặt hàng: 4205610-C-US
  • Family: BLF 205 (BASIC)
  • Công suất: 12 kVA
  • Điện áp: 600 V
  • Tần số: 50…60 Hz
  • Dòng điện: 20 A
  • Đường kính trong (ID) tối đa workpiece: Ø30 mm
  • Đường kính ngoài (OD) workpiece tối đa: Ø850 mm
  • Trọng lượng phôi tối đa (mW): 150 kg
  • Nhiệt độ gia nhiệt tối đa (Tmax): 240°C
  • Thời gian gia nhiệt tối đa (tmax): 0,5 h
  • Kích thước (L×W×H): 1214 × 560 × 990 mm
  • Trọng lượng máy: 400 kg
  • Loại điều khiển: Basic, điều khiển bàn phím vật lý
  • Chứng nhận: QPS
Phụ kiện đi kèm
  • 01 máy chính BLF 205
  • 01 tài liệu hướng dẫn sử dụng
Thuyết minh kỹ thuật
Mã đặt hàng (P/N): 4205610-C-US
Ordering designation: HEATER400-BASIC-600V-US
Family: BLF205
Điện áp: 600 V, 50…60 Hz
Dòng điện: 20 A
Công suất: 12 kVA
ID Ø workpiece tối đa (đặt đứng): 30 mm
OD Ø workpiece tối đa: 850 mm
Kích thước máy (L×W×H): 1214 × 560 × 990 mm
Trọng lượng máy: 400 kg
Chứng nhận: QPS
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy nung vòng bi BETEX BLF 205 – 12 kVA, ID Ø30mm, OD Ø850mm – HEATER400-BASIC-600V-US”