Máy nung vòng bi BETEX BLF 200 – 2,3 kVA, ID Ø10mm, OD Ø240mm – HEATER20-BASIC-230V
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Hà Lan
Máy nung vòng bi BETEX BLF 200 – Schaeffler HEATER20-BASIC-230V, mã 4200250-CE, thị trường EU 230V/50…60Hz. Công suất 2,3 kVA, ID Ø10mm, OD Ø240mm, phôi tối đa 21kg, Tmax 150°C.
SKU: 4200250-CE
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Vui lòng liên hệ để được báo giá và tình trạng hàng.
Mô tả
Máy nung vòng bi BETEX BLF 200 (HEATER20-BASIC-230V)
Máy gia nhiệt cảm ứng tần thấp BETEX BLF 200 thuộc dòng Basic, dùng để gia nhiệt vòng bi, bạc đạn, bánh răng, ống dẫn theo nguyên lý cảm ứng điện từ. Biến thể này cấu hình 230V/50…60Hz cho thị trường EU (chứng nhận CE).
Thông số kỹ thuật
  • Mã đặt hàng: 4200250-CE
  • Family: BLF 200 (BASIC)
  • Công suất: 2,3 kVA
  • Điện áp: 230 V
  • Tần số: 50…60 Hz
  • Dòng điện: 10 A
  • Đường kính trong (ID) tối đa workpiece: Ø10 mm
  • Đường kính ngoài (OD) workpiece tối đa: Ø240 mm
  • Trọng lượng phôi tối đa (mW): 21 kg
  • Nhiệt độ gia nhiệt tối đa (Tmax): 150°C
  • Thời gian gia nhiệt tối đa (tmax): 1,5 h
  • Kích thước (L×W×H): 460 × 240 × 280 mm
  • Trọng lượng máy: 20 kg
  • Loại điều khiển: Basic, điều khiển bàn phím vật lý
  • Chứng nhận: CE
Phụ kiện đi kèm
  • 01 máy chính BLF 200
  • 01 tài liệu hướng dẫn sử dụng
Thuyết minh kỹ thuật
Mã đặt hàng (P/N): 4200250-CE
Ordering designation: HEATER20-BASIC-230V
Family: BLF200
Điện áp: 230 V, 50…60 Hz
Dòng điện: 10 A
Công suất: 2.3 kVA
ID Ø workpiece tối đa (đặt đứng): 10 mm
OD Ø workpiece tối đa: 240 mm
Kích thước máy (L×W×H): 460 × 240 × 280 mm
Trọng lượng máy: 20 kg
Chứng nhận: CE
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy nung vòng bi BETEX BLF 200 – 2,3 kVA, ID Ø10mm, OD Ø240mm – HEATER20-BASIC-230V”