Máy nung vòng bi BETEX SLF 301 – 1,5 kVA, ID Ø10mm, OD Ø400mm – HEATER50-SMART-120V-US
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Hà Lan
Máy nung vòng bi BETEX SLF 301 – Schaeffler HEATER50-SMART-120V-US, mã 4301130-C-US, thị trường US/CA 120V/50…60Hz. Công suất 1,5 kVA, ID Ø10mm, OD Ø400mm, phôi tối đa 21kg, Tmax 150°C.
SKU: 4301130-C-US
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Vui lòng liên hệ để được báo giá và tình trạng hàng.
Mô tả
Máy nung vòng bi BETEX SLF 301 (HEATER50-SMART-120V-US)
Máy gia nhiệt cảm ứng tần thấp BETEX SLF 301 thuộc dòng Smart, dùng để gia nhiệt vòng bi, bạc đạn, bánh răng, ống dẫn theo nguyên lý cảm ứng điện từ. Biến thể này cấu hình 120V/50…60Hz cho thị trường US/CA (chứng nhận QPS).
Thông số kỹ thuật
  • Mã đặt hàng: 4301130-C-US
  • Family: SLF 301 (SMART)
  • Công suất: 1,5 kVA
  • Điện áp: 120 V
  • Tần số: 50…60 Hz
  • Dòng điện: 13 A
  • Đường kính trong (ID) tối đa workpiece: Ø10 mm
  • Đường kính ngoài (OD) workpiece tối đa: Ø400 mm
  • Trọng lượng phôi tối đa (mW): 21 kg
  • Nhiệt độ gia nhiệt tối đa (Tmax): 150°C
  • Thời gian gia nhiệt tối đa (tmax): 0,5 h
  • Kích thước (L×W×H): 600 × 226 × 272 mm
  • Trọng lượng máy: 50 kg
  • Loại điều khiển: Smart, màn hình cảm ứng
  • Chứng nhận: QPS
Phụ kiện đi kèm
  • 01 máy chính SLF 301
  • 01 tài liệu hướng dẫn sử dụng
Thuyết minh kỹ thuật
Mã đặt hàng (P/N): 4301130-C-US
Ordering designation: HEATER50-SMART-120V-US
Family: SLF301
Điện áp: 120 V, 50…60 Hz
Dòng điện: 13 A
Công suất: 1.5 kVA
ID Ø workpiece tối đa (đặt đứng): 10 mm
OD Ø workpiece tối đa: 400 mm
Kích thước máy (L×W×H): 600 × 226 × 272 mm
Trọng lượng máy: 50 kg
Chứng nhận: QPS
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy nung vòng bi BETEX SLF 301 – 1,5 kVA, ID Ø10mm, OD Ø400mm – HEATER50-SMART-120V-US”